MuJamus Hose Clampszo a cikin nisa masu dacewa guda biyu - 9mm da 12mm - yana ba ku damar zaɓar mafi kyawun faɗi don aikace-aikacenku. Kowane manne yana da haƙoran da aka fitar don mafi kyawun rikon bututun, hana zamewa da tabbatar da amintaccen riko. Wannan zane mai tunani yana samuwa a cikin nau'i-nau'i daban-daban, yana sa shi ya dace kuma yana iya ɗaukar nau'i daban-daban na tiyo yayin da yake ci gaba da aiki mafi kyau.
Ɗaya daga cikin fitattun fasalulluka na murkushe bututun mu shine ikonsu na hana sassauƙan hoses daga tsunkule ko yanke yayin shigarwa da aikace-aikacen ƙarshe na juzu'i. Wannan yana da mahimmanci don kiyaye amincin bututun kamar yadda yake tabbatar da haɗin gwiwa ya kasance amintacce da kwanciyar hankali. Tare da matsin bututun mu, zaku iya tabbata cewa bututun ku zai kiyaye daidaitaccen hatimi, yana rage haɗarin leaks da haɓaka aikin tsarin gaba ɗaya.
Kayan abu | W1 | W2 | W4 | W5 |
Matsakaicin tsalle | Iron galvanize | 200ss/300s | 200ss/300s | 316 |
Harsashi | Iron galvanize | 200ss/300s | 200ss/300s | 316 |
Dunƙule | Iron galvanize | Iron galvanize | 200ss/300s | 316 |
Bugu da ƙari ga ƙaƙƙarfan ƙira, mubakin karfe tiyo clampsana iya sake amfani da su, suna ba da tanadi na dogon lokaci mai tsada da fa'idodin muhalli. Ba kamar maƙallan tiyo na gargajiya waɗanda ƙila za a iya maye gurbinsu bayan an yi amfani da su na lokaci ɗaya, za a iya cire maƙallan igiyoyin mu cikin sauƙi kuma a sake shigar da su, yana mai da su zaɓi mai dorewa don buƙatun ku. Wannan ba wai kawai yana taimakawa rage sharar gida ba, har ma yana ba da mafi kyawun tsarin tattalin arziki ga kasuwancin da ke neman haɓaka farashin aiki.
Ƙayyadaddun bayanai | Kauri (mm) | Bandwidth(mm) | Tsayin Diamita (mm) | Hawan Wuta (Nm) | Kayan abu | Ƙarshen Sama |
201 Semi karfe 8-12 | 0.65 | 9 | 8-12 | Juya karfin juyi ≥8Nm | 304 Bakin Karfe | Tsarin goge goge |
201 Semi karfe 10-16 | 0.65 | 9 | 10-16 | Juya karfin juyi ≥8Nm | 304 Bakin Karfe | Tsarin goge goge |
201 Semi karfe 13-19 | 0.65 | 9 | 13-19 | Juya karfin juyi ≥8Nm | 304 Bakin Karfe | Tsarin goge goge |
201 Semi karfe 12-20 | 0.65 | 9 | 12-20 | Juya karfin juyi ≥8Nm | 304 Bakin Karfe | Tsarin goge goge |
201 Semi karfe 12-22 | 0.65 | 9 | 12-22 | Juya karfin juyi ≥8Nm | 304 Bakin Karfe | Tsarin goge goge |
201 Semi karfe 16-25 | 0.65 | 9 | 16-25 | Juya karfin juyi ≥8Nm | 304 Bakin Karfe | Tsarin goge goge |
201 Semi karfe 16-27 | 0.65 | 9 | 16-27 | Juya karfin juyi ≥8Nm | 304 Bakin Karfe | Tsarin goge goge |
201 Semi karfe 19-29 | 0.65 | 9 | 19-29 | Juya karfin juyi ≥8Nm | 304 Bakin Karfe | Tsarin goge goge |
201 Semi karfe 20-32 | 0.65 | 9 | 20-32 | Juya karfin juyi ≥8Nm | 304 Bakin Karfe | Tsarin goge goge |
201 Semi karfe 21-38 | 0.65 | 9 | 21-38 | Juya karfin juyi ≥8Nm | 201 Bakin Karfe | Tsarin goge goge |
201 Semi karfe 25-40 | 0.65 | 9 | 25-40 | Juya karfin juyi ≥8Nm | 201 Bakin Karfe | Tsarin goge goge |
201 Semi karfe 30-45 | 0.65 | 9 | 30-45 | Juya karfin juyi ≥8Nm | 201 Bakin Karfe | Tsarin goge goge |
201 Semi karfe 32-50 | 0.65 | 9 | 32-50 | Juya karfin juyi ≥8Nm | 201 Bakin Karfe | Tsarin goge goge |
201 Semi karfe 40-60 | 0.65 | 9 | 40-60 | Juya karfin juyi ≥8Nm | 201 Bakin Karfe | Tsarin goge goge |
201 Semi karfe 50-70 | 0.65 | 9 | 50-70 | Juya karfin juyi ≥8Nm | 201 Bakin Karfe | Tsarin goge goge |
201 Semi karfe 60-80 | 0.65 | 9 | 60-80 | Juya karfin juyi ≥8Nm | 201 Bakin Karfe | Tsarin goge goge |
201 Semi karfe 70-90 | 0.65 | 9 | 70-90 | Juya karfin juyi ≥8Nm | 201 Bakin Karfe | Tsarin goge goge |
201 Semi karfe 80-100 | 0.65 | 9 | 80-100 | Juya karfin juyi ≥8Nm | 201 Bakin Karfe | Tsarin goge goge |
201 Semi karfe 90-110 | 0.65 | 9 | 90-110 | Juya karfin juyi ≥8Nm | 201 Bakin Karfe | Tsarin goge goge |
Mika (Tianjin) Pipe Technology Co., Ltd. ya himmatu wajen samar da kayayyaki masu inganci waɗanda suka dace da tsauraran matakan masana'antu. MuDIN3017Makullin bututun salon Jamus ba banda. An ƙera su a hankali don tabbatar da cewa kowane manne ya cika ingantattun matakan inganci. Ko kuna aiki akan aikace-aikacen mota, tsarin HVAC, ko duk wani aikin masana'antu, namuradiyo tiyo clampsan tsara su don samar muku da ingantaccen bayani.
Duk a cikin duka, abincin din dindin17 na Jamusanci ya samar da Mika (Tianjin) Zabi na Mika (Tianjin) PIPE Fasaha Co., Ltd. Shin zaɓin da ya dace da kowa yana neman mafita. Tare da sabbin ƙirar su, fasalulluka waɗanda za a iya sake amfani da su da sadaukar da kai ga inganci, waɗannan maƙallan bakin ƙarfe na bakin karfe tabbas sun cika kuma sun wuce tsammaninku. Zaɓi maƙallan bututun mu don aikinku na gaba kuma ku fuskanci bambancin da inganci da aminci za su iya yi. Kiyaye hoses ɗinku da kwarin gwiwa kuma ku ji daɗin kwanciyar hankali da ke zuwa tare da yin amfani da ingantaccen samfurin injiniya.
1. Karfi da karko
2.The cimped gefen a bangarorin biyu yana da tasiri mai kariya a kan tiyo
3.Extruded hakori irin tsarin, mafi alhẽri ga tiyo
1.Masana'antar kera motoci
2. Madhinery masana'antu
3.Shpbuilding masana'antu (wanda aka yi amfani da shi sosai a cikin masana'antu daban-daban kamar mota, babur, ja, motoci na inji da kayan aikin masana'antu, da'irar mai, ruwa mai ruwa, hanyar iskar gas don sa haɗin haɗin bututun ya kasance da ƙarfi).