Rayayyar kayan ɗan adam
Yawancin clamps an yi su ne da maki daban-daban na bakin karfe. Yawancin lokaci, abokan ciniki za su yi amfani da maganadisu don gano ƙimar kayan. Idan akwai magnetism, kayan ba kyau. A zahiri, akasin gaskiya ne. Magnetism yana nufin cewa kayan albarkatun suna da babban ƙarfi da ƙarfi. . Saboda kayan clamps din da akeyi yanzu ana yin su ne da bakin karfe kamar su 201, 301, 304, da 316, bayan maganin zafi, kayan matatun na iya zama ba tsayayye bane, amma kayan matatun da ake amfani da su wajen clamps dole su hadu da matsananciyar wahala. da ƙarfi mai ƙarfi na samfurin da kansa. , Don haka za a iya haɗuwa da ƙarfi da ƙarfin ƙarfafawa ta hanyar aikin mirgina na sanyi, wanda ke buƙatar kayan mai laushi su yi birgima a cikin wani yanki mai sanƙarar bakin ciki. Bayan jujjuyawar-sanyi, da gaske zasuyi wahala kuma zasu samar da filin magnetic.
Aikin lubrication sukurori
A halin yanzu, zaren galvanized akan farfajiyar katako mai ƙura da ƙarfe yana yin rawar gani. Mafi yawan belun karfe a cikin DIN3017 clamps shima galvanized ne, wanda zai iya taka rawar gani. Idan bakada buƙatar wallen zinc, kuna buƙatar fili da kakin zuma azaman mai sanya mai ƙanshi. A kowane lokaci, kakin zuma mai zai bushe, zazzabi yayin sufuri ko mahalli mara wahala zai haifar da asara, saboda haka lubrication zai ragu, saboda haka ana bada shawara cewa maɗaurin baƙin ƙarfe shima ya shanye.
T-bolt matsa tare da bazara
T-bolt clamp tare da bazara ana amfani da su a cikin manyan motocin ɗaukar nauyi kuma suna cajin tsarin iska. Dalilin bazara shine don yin sulhu tsakani da haɓaka haɓakar mahaɗin. Saboda haka, lokacin shigar da wannan matattarar, dole ne a kula da ƙarshen bazara ba zai iya zama ƙasa gaba ɗaya ba. Idan akwai matsaloli guda biyu a ƙarshe: ɗayan shine cewa bazara ta rasa aikinta na haɓaka aikin haɓakawa na zafi da ƙanƙancewa kuma ya zama daskararrun injiniya; dukda cewa wannan na iya narkewa kadan, babu wata hanya da za'a iya daidaitawa da haɓakawar zafi. Abu na biyu shine dumama tsarin saurin sawa, ingin zai sami matsi mai saurin wucewa, lalata bututu, kuma zai rage rayuwar sabis na tsarin saurin.